

ORODHA YA MIRADI YA MAENDELEO ILIYOKAMILIKA LAKINI INAHITAJI HUDUMA WEZESHI ILI IFANYE KAZI

NA.	JINA LA MRADI/AINA YA MRADI	HATUA YA UTEKELEZAJI	HUDUMA WEZESHI ZINAZOHITAJIKA
1	Ujenzi wa ofisi ya kata ya Kashaulili	Ujenzi wa ofisi ya kata imekamilika	<ul style="list-style-type: none"> i. Samani za ofisi, ii. Kuweka umeme iii. Kuweka maji
2	Ujenzi wa ofisi ya kata ya Shanwe	Jengo limepauliwa bado kumalizia frame za milango, madirisha na lipu,	<ul style="list-style-type: none"> i. Kuweka milango na madirisha ii. kupiga lipu iii. kununua samani za ofisi iv. Kuweka umeme iv. Kuweka maji
3	Ujenzi wa ofisi ya kata ya Nsemulwa	Jengo limepauliwa	<ul style="list-style-type: none"> v. Kuweka milango na madirisha vi. kupiga lipu vii. kununua samani za ofisi v. Kuweka umeme vi. Kuweka maji
4	Ujenzi wa nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Kasokola	Nyumba imekamilika, bado umaliziaji wa vioo vya madirisha, Sinki la Chooni na bomba kutoka kwenye sinki kuingia kwenye shimo	<ul style="list-style-type: none"> i. Kuweka vioo kwenye Madirisha ii. kuweka sinki kwenye choo
5	Ujenzi wa Nyumba 03 za Wakuu wa Idara	Nyumba zimekamilika	<ul style="list-style-type: none"> i. Kuweka vioo vya Madirisha ii. Kuingiza Maji na Umeme