

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

MANISPAA YA MPANDA

*Simu Na. 255-252957128
Nukushi: 255-252957129
Barua pepe: td@mpandatown.go.tz*



Ofisi ya Mkurugenzi,
Halmashauri ya Manispaa,
S. L. P 216,
MPANDA.

Tarehe: 04/7/2018

TANGAZO LA MNADA WA KUUZA MALI CHAKAVU ZA HALMASHAURI

Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda inakusudia kuuza magari na pikipiki kwa mnada wa hadhara kama ifuatavyo:-

A) MAGARI

S N	Lot No	Namba ya Uajili	Aina ya Gari	Chasi s No.	Engine No.	Sehemu iliko
1	Mmc/mv/2017/18/01	Sm 2927	Mitsubishi	4M40	JMYLNV76WIJ00014 6	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
2	Mmc/mv/2017/18/02	Sm 2950	Toyota Double Cabin	3L	LN166-0047113	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda

B)PIKIPIKI

SN	Lot No	Namba ya Uajili	Aina ya Pikipiki	Chasis No.	Engine No.	Sehemu iliko
1	Mmc/mv/2017/18/01	T294BYP	TOYO	KE16KEF0000670	161FMJB5174581	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
2	Mmc/mv/2017/18/02	T113 CKB	SKY MARK	B21NCE17K12X00435	B21NCF17K12X00435	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
3	Mmc/mv/2017/18/03	T971 CFP	SHINERAY	LXYJCJLO9CO361341	156FM12CJ050876	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
4	Mmc/mv/2017/18/04	T205CKE	SKYMARK	B21NCF17K12X00551	B21NCF17K12X00551	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
5	Mmc/mv/2017/18/05	T800 BER	SANLG	LBRSPJB5799026134	C9312449	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
6	Mmc/mv/2017/18/06	SM 6355	SKY MARK	B21NCF17K12X00332	B21NCE17K12X00332	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
7	Mmc/mv/2017/18/07	T331 BUW	SKY MARK	B21NCF17K10X00244	B21NCE17K10X00301	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
8	Mmc/mv/2017/18/08	T464 BUX	SKY MARK	B21NCF17K10X00250	B21NCE17K10X00169	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
9	Mmc/mv/2017/18/09	SM 6356	SKY MARK	B21NCF17K12X00385	B21NCE17K12X00386	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
10	Mmc/mv/2017/18/10	T170 BQZ	TOYO	KELKE200004816	LC157FM11E362981	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
11	Mmc/mv/2017/18/11	T438 CKD	SKY MARK	B21NCE17K12X00350	B21NCF17K12X00350	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
12	Mmc/mv/2017/18/12	T977 BQS	TOYO	KE16KEF000	-	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
13	Mmc/mv/2017/18/13	SM 6357	SKY MARK	B21NCF17K12X00268	B21NCE17K12X00268	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
14	Mmc/mv/2017/18/14	SM 6358	SKY MARK	B21NCF17K12X00278	B21NCE17K12X00278	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda
15	Mmc/mv/2017/18/15	SM 4138	YAMAHA	3GX072760	3GX072597	Ofisi ya Manispaa ya Mpanda

MASHARTI YA MNADA

- 1) Mnunuzi atalipa asilimia 25% ya bei iliyofikiwa papo hapo baada ya nyundo ya dalali kushuka na kiasi cha 75% kilicho baki kitalipwa ndani ya siku 14(kumi na nne) baada ya siku ya mnada. Atakayeshindwa kulipia hiyo asilimia 75% katika muda huo ushindi wake utafutwa na hatarudishiwa kiasi alichotanguliza na mali hiyo itanadishwa tena.
- 2) Ukaguzi wa magari utafanyika siku tatu kabla yamnada kuanzia saa 4:00 asubuhi hadi saa 8:00 mchana.
- 3) Gharama zote pamoja na usafiri, malazi, ukaguzi na kuhamisha umiliki wa mali ni juu ya mnunuzi mwenyewe.
- 4) Magari na Pikipiki yatauzwa kama yalivyo na jinsi yanavyoonekana .
- 5) Ikumbukwe kuwa magari na Pikipiki hayajalipiwa kodi. Ni wajibu wa mnunuzi kulipa kodi husika za serikari.
- 6) Mnada utafanyika tarehe 17/7/2018 kuanzia saa 3:00 asubuhi eneo la Ofisi ya Mkurugenzi Makao makuu iliyopo Ilembo.

Michael F. Nzyungu
MKURUGENZI WA MANISPAA
MPANDA